Nafn

Starfsheiti

netfang

Viðtalstími

Andrea Björnsd.  

Deildarstjóri stoðþjónustu

andrea@reykholaskoli.is

 

Bergþór Olivert Thorstensen Leiðbeinandi/umsjónarmaður tæknisviðs bergthor@reykholaskoli.is  

Dísa Sverrisd.

Stuðningsfulltrúi

disa@reykholaskoli.is

 

Friðrún Hadda Gestsd.

Stuðningsfulltrúi

fridrun@reykholaskoli.is

 

Herdís Erna Matthíasd.

Skólaliði/Umsjónarmaður Héraðsbókasafns Reykhólahrepps

herdis@reykholaskoli.is

 

Hrefna Jónsdóttir

Leiðbeinandi

hrefna@reykholaskoli.is

 

Ingimar Ingimarsson Tónlistarkennari  ingimar@reykholaskoli.is  

Kolfinna Ýr Ingólfsd.

Umsjónarkennari yngsta stigs

kolfinna@reykholaskoli.is

 

María Rós Valgeirsdóttir Umsjónarkennari miðstigs mariaros@reykholaskoli.is  

Rebekka Eiríksd.

Leiðbeinandi

rebekka@reykholaskoli.is

 

Sandra Rún Björnsd.

Iðjuþjálfi

sandra@reykholaskoli.is

 

Svanborg Guðbjörnsd.

Umsjónarkennari elsta stigs

loa@reykholaskoli.is

 

Skólastjóri

 

 

 

Anna Björg Ingadóttir

Skólastjóri

skolastjori@reykholar.is

Alla daga

       

Bílstjórar

 

 

 

Vilberg Þráinss.

bílstjóri

 

 

Þráinn Hjálmarss.

bílstjóri

 

 

Mötuneyti

 

 

 

Árný Huld Haraldsdóttir Yfirmaður mötuneytis arny@reykholar.is  

sigrunkr@gmail.com

Á döfinni

« Ma »
S M Þ M F F L
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 31        
Næstu atburðir
Skoða alla atburði
Vefumsjón