Tenglar

fimmtudagur 3. ßg˙stá2017 | Sveinn Ragnarsson

16 keppendur frß UDN ß Egilsst÷­um

mynd UDN
mynd UDN

 

 

Allmargar fjölskyldur af félagssvæði UDN flytja búferlum að Egilsstöðum um verslunarmannahelgina, þar sem landsmót UMFÍ er haldið.

 

Alls eru skráðir 16 keppendur frá UDN á Unglingalandsmótið á Egilsstöðum.

 

 

Hér má finna nöfn keppenda og stað og stund keppnisgreina.

Keppnisgrein

Nafn

Tímasetning

staðsetning

80 m. hlaup

Albert Hugi Arnarsson

föstudagur kl. 11:30

Vilhjálmsvöllur

kúluvarp

Albert Hugi Arnarsson

Laugardagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Albert Hugi Arnarsson

Laugardagur kl. 12:30

Vilhjálmsvöllur

spjótkast

Aníta Hanna Kristjánsdóttir

Föstudagur kl. 15:30

Vilhjálmsvöllur

kúluvarp

Aníta Hanna Kristjánsdóttir

Laugardagur kl. 13:30

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Borghildur Birna Eiríksdóttir

Sunnudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

kúluvarp

Borghildur Birna Eiríksdóttir

Laugardagur kl. 11:30

Vilhjálmsvöllur

Knattspyrna

Borghildur Birna Eiríksdóttir

 

Knattspyrnuvellir í Fellabæ

langstökk

Elísa Rún Vilbergsdóttir

Sunnudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

200 m. hlaup

Eysteinn Fannar Eyþórsson

Föstudagur kl. 13:30

Vilhjálmsvöllur

600 m. hlaup

Eysteinn Fannar Eyþórsson

Sunnudagur kl. 13:45

Vilhjálmsvöllur

Knattspyrna

Eysteinn Fannar Eyþórsson

 

Knattspyrnuvellir í Fellabæ

Stafsetning

Hrafnhildur Eva Bergsdóttir

Laugardagur kl. 16:30-18

Egilsstaðaskóla

200 m. hlaup

Hrafnhildur Eva Bergsdóttir

Föstudagur kl. 16:00

Vilhjálmsvöllur

600 m. hlaup

Hrafnhildur Eva Bergsdóttir

Sunnudagur kl. 14:45

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Hrafnhildur Eva Bergsdóttir

 

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Hrafnhildur Eva Bergsdóttir

Sunnudagur kl. 12:30

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Ísak Logi Brynjólfsson

Föstudagur kl. 15:15

2605783599

kúluvarp

Jóhanna Vigdís Pálmadóttir

Laugardagur kl. 11:30

Vilhjálmsvöllur

þrístökk

Jóhanna Vigdís Pálmadóttir

Föstudagur kl 13:45

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Jóhanna Vigdís Pálmadóttir

Sunnudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

Glíma

Jóhanna Vigdís Pálmadóttir

Föstudagur kl.17-19

Við Vilhjálmsvöll

Knattspyrna

Jóhanna Vigdís Pálmadóttir

 

Knattspyrnuvellir í Fellabæ

200 m. hlaup

Katrín Einarsdóttir

Föstudagur kl. 13:00

Vilhjálmsvöllur

60 m. hlaup

Katrín Einarsdóttir

Föstudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

hástökk

Katrín Einarsdóttir

Laugardagur kl. 13:15

Vilhjálmsvöllur

kúluvarp

Katrín Einarsdóttir

Laugardagur kl. 11:30

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Katrín Einarsdóttir

Sunnudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

þrístökk

Katrín Einarsdóttir

Föstudagur kl 13:45

Vilhjálmsvöllur

50 m. skriðsund

Katrín Einarsdóttir

Laugardagur kl. 9-13

Sundlaugin á Egilsstöðum

60 m. hlaup

Ketill Ingi Guðmundsson

Föstudagur kl. 11:00

Vilhjálmsvöllur

Frisbígolf

Ketill Ingi Guðmundsson

Laugardagur kl.16-19

Selskógur

60 m. hlaup

Mikael Magnús Svavarsson

Föstudagur kl. 10:30

Vilhjálmsvöllur

hástökk

Mikael Magnús Svavarsson

Sunnudagur kl. 10:00

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Mikael Magnús Svavarsson

Föstudagur kl. 15:15

Vilhjálmsvöllur

Knattspyrna

Mikael Magnús Svavarsson

   

Knattspyrna

Sandra Rún Gústafsdóttir

 

Knattspyrnuvellir í Fellabæ

kúluvarp

Solveig Rúna Eiríksdóttir

Föstudagur kl. 16:00

Vilhjálmsvöllur

spjótkast

Solveig Rúna Eiríksdóttir

Laugardagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

spjótkast

Tindur Ólafur Guðmundsson

Laugardagur kl. 11:00

Vilhjálmsvöllur

spjótkast

Védís Fríða Kristjánsdóttir

Laugardagur kl. 11:45

Vilhjálmsvöllur

hástökk

Vignir Smári Valbergsson

Föstudagur kl. 15:15

Vilhjálmsvöllur

kringlukast

Vignir Smári Valbergsson

Sunnudagur kl. 11:00

Vilhjálmsvöllur

langstökk

Vignir Smári Valbergsson

Föstudagur kl. 10

Vilhjálmsvöllur

spjótkast

Vignir Smári Valbergsson

Laugardagur kl. 13:45

Vilhjálmsvöllur

þrístökk

Vignir Smári Valbergsson

Sunnudagur kl. 13:30

Vilhjálmsvöllur

Skrifa­u athugasemd:


Atbur­adagatal

« ┴g˙st 2017 »
S M Ů M F F L
    1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31